Lịch thi đấu bóng đá hôm nay – Xem lịch bóng đá
Xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai
27/04
18:30
West Ham Utd
?
Liverpool
?
27/04
21:00
Fulham
?
Crystal Palace
?
27/04
21:00
Man Utd
?
Burnley
?
27/04
21:00
Newcastle
?
Sheffield Utd
?
27/04
21:00
Wolves
?
Luton Town
?
27/04
23:30
Everton
?
Brentford
?
28/04
02:00
Aston Villa
?
Chelsea
?
27/04
21:00
Blackburn Rovers
?
Coventry
?
27/04
21:00
Bristol City
?
Rotherham Utd
?
27/04
21:00
Cardiff City
?
Middlesbrough
?
27/04
21:00
Huddersfield
?
Birmingham
?
27/04
21:00
Millwall
?
Plymouth Argyle
?
27/04
21:00
Norwich
?
Swansea City
?
27/04
21:00
Sheffield Wed.
?
West Brom
?
27/04
21:00
Southampton
?
Stoke City
?
27/04
21:00
Watford
?
Sunderland
?
28/04
02:00
Hull City
?
Ipswich
?
27/04
19:00
Las Palmas
?
Girona
?
27/04
21:15
Almeria
?
Getafe
?
27/04
23:30
Alaves
?
Celta Vigo
?
28/04
02:00
Atletico Madrid
?
Athletic Bilbao
?
27/04
21:15
Burgos CF
?
Amorebieta
?
27/04
21:15
Leganes
?
Zaragoza
?
27/04
23:30
Elche
?
Espanyol
?
27/04
20:00
Lecce
?
Monza
?
27/04
23:00
Juventus
?
AC Milan
?
28/04
01:45
Lazio
?
Verona
?
27/04
19:00
Brescia
?
Spezia
?
27/04
19:00
Modena
?
Alto Adige
?
27/04
19:00
Parma
?
Lecco
?
27/04
19:00
Ternana
?
Ascoli
?
27/04
21:15
Cosenza
?
Bari
?
27/04
21:15
Cittadella
?
Feralpisalo
?
27/04
21:15
Palermo
?
Reggiana
?
27/04
21:15
Sampdoria
?
Como
?
27/04
20:30
Leipzig
?
B.Dortmund
?
27/04
20:30
Augsburg
?
Wer.Bremen
?
27/04
20:30
Freiburg
?
Wolfsburg
?
27/04
20:30
Bayern Munich
?
Ein.Frankfurt
?
27/04
23:30
B.Leverkusen
?
Stuttgart
?
27/04
18:00
Holstein Kiel
?
Kaiserslautern
?
27/04
18:00
Ein.Braunschweig
?
Hamburger
?
27/04
18:00
Paderborn 07
?
Elversberg
?
28/04
01:30
Schalke 04
?
Fort.Dusseldorf
?
28/04
02:00
PSG
?
Le Havre
?
27/04
20:00
Saint Etienne
?
Caen
?
28/04
00:00
Annecy FC
?
SC Bastia
?
28/04
00:00
Pau FC
?
Guingamp
?
28/04
00:00
Concarneau
?
Rodez
?
28/04
00:00
Paris FC
?
Angers
?
28/04
00:00
Ajaccio
?
Quevilly
?
28/04
00:00
Stade Lavallois
?
Bordeaux
?
28/04
00:00
Amiens
?
Troyes
?
28/04
00:00
Valenciennes
?
Grenoble
?
27/04
21:00
St. Johnstone
?
Hibernian
?
27/04
21:00
Aberdeen
?
Motherwell
?
27/04
21:00
Kilmarnock
?
Hearts
?
27/04
21:00
Livingston
?
Ross County
?
27/04
21:30
Casa Pia AC
?
Chaves
?
27/04
21:30
Vizela
?
Rio Ave
?
28/04
00:00
Benfica
?
Braga
?
28/04
02:30
Vitoria Guimaraes
?
Boavista
?
27/04
23:00
Dinamo Tirana
?
KF Laci
?
27/04
23:00
Skenderbeu
?
Erzeni Shijak
?
27/04
19:00
West Armenia
?
Ararat-Armenia
?
27/04
22:00
Shirak
?
FC Noah
?
27/04
21:00
Sabah FK
?
Səbail FK
?
27/04
20:00
Gornik Zabrze
?
LKS Lodz
?
27/04
22:30
Slask Wroclaw
?
Ruch Chorzow
?
28/04
01:00
Widzew Lodz
?
Rakow Czestochowa
?
27/04
20:00
Isloch
?
Neman Grodno
?
27/04
22:00
Torpedo Zhodino
?
FK Smorgon
?
28/04
00:15
Dnepr Mogilev
?
Dinamo Minsk
?
27/04
18:30
FK Sloga Doboj
?
Zvijezda Bijeljina
?
27/04
21:00
GOSK Gabela
?
Zeljeznicar
?
27/04
20:15
Cska Sofia
?
Levski Sofia
?
27/04
23:00
Botev Plovdiv
?
Slavia Sofia
?
27/04
23:30
Glentoran
?
Crusaders Belfast
?
27/04
23:30
Linfield
?
Cliftonville
?
27/04
23:30
Dungannon Swi.
?
Ballymena Utd
?
27/04
23:30
Glenavon
?
Carrick Rangers
?
27/04
23:30
Larne
?
Coleraine
?
27/04
23:30
Newry City
?
Loughgall
?
27/04
21:00
KV Mechelen
?
OH Leuven
?
27/04
23:15
Standard Liege
?
Sint Truiden
?
28/04
01:45
Gent
?
Westerlo
?
27/04
22:00
NK Varazdin
?
Dinamo Zagreb
?
28/04
00:10
Hajduk Split
?
Rudes Zagreb
?
27/04
18:30
Tallinna Kalev
?
Nomme Kalju
?
27/04
21:00
Kuressaare
?
Flora Tallinn
?
27/04
22:00
FC Iberia 1999
?
Torpedo Kut.
?
27/04
23:00
Dila Gori
?
Samgurali Tskh.
?
28/04
00:00
Dinamo Batumi
?
Gagra Tbilisi
?
27/04
19:30
Paksi
?
Mezokovesdi SE
?
27/04
22:00
Diosgyori
?
Kecskemeti
?
28/04
00:30
Debreceni
?
Ujpest
?
28/04
00:00
Volos NFC
?
Panserraikos
?
28/04
00:00
Asteras Tripolis
?
OFI Creta
?
28/04
00:00
Kifisia FC
?
Pas Giannina
?
28/04
00:00
Panetolikos
?
Atromitos
?
27/04
21:00
Maccabi Bnei Raina
?
Maccabi TA
?
27/04
21:30
Hapoel Jerusalem
?
Hapoel Hadera
?
27/04
22:00
Maccabi P.Tikva
?
Maccabi Netanya
?
28/04
00:00
Ashdod
?
H. Petah Tikva
?
28/04
00:00
Hapoel Tel Aviv
?
Beitar Jerusalem
?
27/04
16:00
Tobol Kostanay
?
FC Zhenis
?
27/04
18:30
Turan (KAZ)
?
Astana
?
27/04
18:30
Atyrau
?
FK Kyzylzhar
?
27/04
21:00
Kaisar Kyzylorda
?
Kairat Almaty
?
27/04
20:00
Tukums/Salaspils
?
Valmiera / BSS
?
27/04
23:00
Riga FC
?
Rigas Futbola Skola
?
27/04
19:00
Dziugas FC
?
TransINVEST
?
27/04
19:00
Gudja United
?
Sliema Wanderers
?
27/04
20:00
Floriana
?
Hamrun Spartans
?
27/04
21:15
Hibernians Paola
?
Marsaxlok
?
Hoãn
20:00
Zimbru
?
Dacia Buiucani
?
27/04
22:00
Milsami
?
FC Balti
?
27/04
23:00
Jedinstvo
?
Arsenal Tivat
?
27/04
23:00
Mladost Donja
?
Rudar
?
27/04
23:00
Buducnost
?
Sutjeska
?
27/04
23:00
OFK Petrovac
?
FK Jerezo
?
28/04
00:00
Mornar Bar
?
Decic Tuzi
?
27/04
23:00
Rosenborg
?
Bodo Glimt
?
27/04
19:00
Haka
?
Helsinki
?
27/04
21:00
Lahti
?
KuPS
?
27/04
21:00
AC Oulu
?
VPS Vaasa
?
27/04
21:30
FC U Craiova 1948
?
Universitaea Cluj
?
28/04
00:30
Steaua Bucuresti
?
Farul Constanta
?
27/04
21:00
Radnik Surdulica
?
FK Novi Pazar
?
27/04
23:00
Javor Ivanjica
?
IMT Novi Beograd
?
28/04
01:00
Zeleznicar Pancevo
?
Radnicki Nis
?
27/04
20:30
MSK Zilina
?
Spartak Trnava
?
27/04
23:00
Ruzomberok
?
Zelez. Podbrezova
?
27/04
23:00
Skalica
?
Trencin
?
27/04
23:00
FC Kosice
?
Zlate Moravce
?
27/04
22:30
NK Bravo
?
NK Radomlje
?
28/04
01:15
Domzale
?
Maribor
?
27/04
23:00
Nea Salamina
?
Ethnikos Achnas
?
27/04
20:00
Sivasspor
?
Konyaspor
?
27/04
20:00
Kasimpasa
?
Samsunspor
?
27/04
23:00
Hatayspor
?
Istanbul BB
?
27/04
23:00
Fenerbahce
?
Besiktas
?
27/04
17:00
SK Dnipro-1
?
Dinamo Kiev
?
27/04
17:00
FC Mynai
?
Chernomorets
?
27/04
19:30
LNZ Cherkasy
?
Shakhtar Donetsk
?
27/04
22:00
Rukh Vynnyky
?
Veres Rivne
?
27/04
22:00
WSG Swarovski Tirol
?
Aust Lustenau
?
27/04
22:00
Wolfsberger AC
?
Blau Weiss Linz
?
27/04
14:15
Newcastle Jets
?
Central Coast
?
27/04
14:15
Wellington Phoenix
?
Macarthur FC
?
27/04
16:45
Melb. Victory
?
WS Wanderers
?
27/04
11:00
Consa. Sapporo
?
Shonan Bellmare
?
27/04
12:00
Jubilo Iwata
?
Machida Zelvia
?
27/04
12:00
Vissel Kobe
?
Kyoto Sanga
?
27/04
12:00
Alb. Niigata (JPN)
?
FC Tokyo
?
27/04
13:00
Cerezo Osaka
?
Yokohama FM
?
27/04
12:00
Daejeon Hana Citizen
?
FC Seoul
?
27/04
14:30
Gwangju
?
Suwon FC
?
27/04
14:30
Gimcheon Sangmu
?
Gangwon
?
27/04
18:35
Shanghai Port
?
Sh. Shenhua
?
27/04
22:00
Al Raed
?
Al Ettifaq
?
27/04
22:00
Al Akhdood
?
Abha
?
28/04
01:00
Al Khaleej(KSA)
?
Al Nassr (KSA)
?
27/04
23:00
Al Shabab (BHR)
?
East Riffa
?
27/04
23:00
Muharraq
?
Al Hala
?
27/04
23:00
AL Riffa
?
Sitra Club
?
27/04
14:00
Southern District
?
Lee Man FC
?
27/04
22:00
Faisaly (JOR)
?
Ahli Amman
?
28/04
00:45
Sheikh Hussein
?
Al Aqaba SC
?
27/04
21:30
Fahaheel
?
Al Arabi (KUW)
?
28/04
00:15
Al Kuwait
?
Al Quadisiya
?
27/04
20:55
Al Nahda (OMA)
?
Bahla Club
?
27/04
22:05
Rustaq Club
?
Oman Club
?
27/04
23:15
Al Seeb
?
Sohar Club (OMA)
?
27/04
18:00
Buriram Utd
?
Muang Thong Utd
?
27/04
18:30
Chonburi
?
Nakhon Pathom
?
27/04
19:00
Sukhothai
?
Uthai Thani FC
?
27/04
20:00
BG Pathum United
?
Port FC
?
27/04
21:05
Ajman
?
Khorfakkan
?
27/04
21:05
Al Sharjah
?
Bataeh SC
?
27/04
23:45
Al Ain
?
Al Shabab (UAE)
?
28/04
02:00
Vasco DG/RJ
?
Criciuma/SC
?
28/04
04:30
Cuiaba/MT
?
Atl. Mineiro/MG
?
28/04
07:00
Bahia/BA
?
Gremio/RS
?
28/04
02:00
Dep. Copiapo
?
Univ. Catolica(CHL)
?
28/04
07:00
Nublense
?
Cobreloa
?
28/04
07:00
Atl. Nacional
?
Deportes Tolima
?
28/04
01:00
Catolica Quito
?
Cumbaya FC
?
28/04
03:30
Libertad (ECU)
?
Orense SC
?
28/04
06:00
LDU Quito
?
Tecnico Uni.
?
28/04
07:00
Sportivo Luqueno
?
Tacuary FBC
?
28/04
01:00
Sport Boys
?
DU Comercio
?
28/04
03:00
UTC Cajamarca
?
Atletico Grau
?
28/04
05:30
Cusco FC
?
Cienciano
?
27/04
22:30
Rampla Juniors
?
Dep. Maldonado
?
28/04
01:00
Cerro Largo
?
Boston River
?
28/04
03:00
Dep.Guaira
?
UCV FC
?
28/04
07:00
Metropolitano
?
Inter de Barinas
?
28/04
00:52
Austin FC
?
LA Galaxy
?
28/04
06:37
Columbus Crew
?
CF Montreal
?
28/04
06:37
D.C. Utd
?
Seattle Sounders
?
28/04
06:37
New York RB
?
Vancouver WC
?
28/04
06:37
New York City
?
Charlotte FC
?
28/04
06:37
Cincinnati
?
Colorado Rapids
?
28/04
06:37
New England
?
Inter Miami
?
28/04
06:37
Orlando City
?
Toronto
?
28/04
06:37
Philadelphia Union
?
Real Salt Lake
?
28/04
07:37
Minnesota Utd
?
Sporting Kansas
?
28/04
07:37
Nashville FC
?
San Jose EQ
?
28/04
07:37
Chicago Fire
?
Atlanta United
?
28/04
07:37
Dallas
?
Houston Dynamo
?
28/04
09:37
Los Angeles FC
?
Portland Timbers
?
28/04
06:00
Juarez
?
Club Leon
?
28/04
08:00
Toluca
?
Cruz Azul
?
28/04
08:00
Tigres UANL
?
Club Tijuana
?
28/04
08:10
Pachuca
?
Mazatlan FC
?
28/04
10:00
Atlas
?
Chivas Guad.
?
28/04
04:00
Puntarenas
?
San Carlos
?
28/04
04:00
Municipal Grecia
?
Santos Guapiles
?
28/04
07:00
Sporting (CRC)
?
Municipal Liberia
?
28/04
09:00
Herediano
?
Alajuelense
?
27/04
20:00
B. Al Mahalla
?
ZED FC
?
28/04
00:00
El Gouna
?
Ittihad Alexandria
?
27/04
22:00
ASO Chlef
?
NC Magra
?
27/04
22:00
ES Ben Aknoun
?
JS Kabylie
?
28/04
02:00
MC Alger
?
Paradou AC
?
27/04
20:00
Amazulu
?
Chippa Utd
?
27/04
22:30
Kaizer Chiefs
?
SuperSport Utd
?
28/04
01:00
Stellenbosch FC
?
Polokwane
?
27/04
21:00
Greenock Morton
?
Raith Rovers
?
27/04
21:00
Partick Thistle
?
Ayr Utd
?
27/04
21:00
Arbroath
?
Queen's Park
?
27/04
21:00
Dunfermline
?
Inverness C.T.
?
27/04
17:00
CD Mafra
?
UD Oliveirense
?
27/04
20:00
Maritimo
?
Feirense
?
27/04
21:30
Leixoes
?
Vilaverdense SC
?
27/04
22:30
Stal Rzeszow
?
Lechia GD
?
28/04
01:00
GKS Tychy
?
Zaglebie Sosno
?
27/04
21:00
Patro Eisden
?
Deinze
?
28/04
01:00
Zulte-Waregem
?
Lommel
?
28/04
01:30
Longford Town
?
Wexford Youths
?
27/04
21:00
Aalesund
?
Raufoss IL
?
27/04
21:00
Bryne
?
Sogndal
?
27/04
21:00
Kongsvinger
?
Start Kristiansand
?
27/04
21:00
Moss FK
?
Egersunds IK
?
27/04
21:00
Sandnes Ulf
?
Levanger FK
?
27/04
21:00
Asane Fotball
?
Stabaek
?
27/04
15:15
MFK Chrudim
?
Pribram
?
27/04
15:15
MFK Vyskov
?
Varnsdorf
?
27/04
15:30
SK Prostejov
?
Jihlava
?
27/04
19:00
Dukla Praha
?
Sigma Olomouc II
?
Hoãn
22:00
Sellier&Bellot Vlasim
?
Slavia Kromeriz
?
27/04
22:00
Taborsko
?
SK Lisen
?
27/04
23:00
Brno
?
Opava
?
27/04
23:00
Vaduz
?
Baden
?
27/04
23:00
Stade Nyonnais
?
Thun
?
27/04
23:00
Wil 1900
?
Schaffhausen
?
27/04
20:00
Gefle IF
?
Sandvikens
?
27/04
20:00
Landskrona
?
Utsiktens BK
?
27/04
20:00
GIF Sundsvall
?
Varbergs BoIS
?
27/04
22:00
Orgryte
?
Osters
?
27/04
19:15
Floridsdorfer AC
?
First Vienna
?
27/04
19:30
Sturm Graz II
?
Dornbirn
?
27/04
19:30
SW Bregenz
?
Grazer AK
?
27/04
19:30
Admira
?
Liefering
?
27/04
12:00
Thespa Kusatsu
?
V-Varen Nagasaki
?
27/04
12:00
Mito Hollyhock
?
Fujieda MYFC
?
27/04
12:00
Vegalta Sendai
?
JEF United Chiba
?
27/04
12:55
Ehime FC
?
Ventforet Kofu
?
27/04
12:00
Seoul E-Land
?
Chungnam Asan
?
27/04
14:30
Busan I'Park
?
Ansan Greeners
?
27/04
14:30
Cheonan City
?
GimPo Citizen
?
27/04
14:30
Jiangxi Lushan
?
Qingdao Red Lions
?
27/04
14:30
Suzhou Dongwu
?
Guangzhou FC
?
27/04
18:30
Yunnan Yukun
?
Chong. Tongliang
?
27/04
19:00
Guangxi Pingguo
?
Dongguan Utd
?
28/04
00:30
Tristan Suarez
?
Estudiantes BsAs
?
28/04
00:30
Almagro
?
Almirante Brown
?
28/04
02:35
Patronato Parana
?
Talleres (RdE)
?
28/04
04:00
Nueva Chicago
?
CA Mitre Salta
?
28/04
04:40
Agropecuario AAC
?
San Martin Tucuman
?
28/04
06:40
Def.Belgrano
?
Atletico Atlanta
?
28/04
03:00
CRB/AL
?
Amazonas/AM
?
28/04
03:00
Paysandu/PA
?
Botafogo/SP
?
28/04
04:00
America/MG
?
Novorizontino/SP
?
28/04
02:00
Deportes Santa Cruz
?
Antofagasta
?
28/04
04:30
San.Morning
?
U.Concepcion
?
28/04
04:30
Curico Unido
?
Temuco
?
28/04
07:00
San Marcos A.
?
Barnechea
?
28/04
03:00
Bogota FC
?
Leones FC
?
28/04
03:30
Cucuta
?
Interna. Palmira
?
28/04
03:05
Ch. Battery
?
Las Vegas Lights
?
28/04
06:05
Indy Eleven
?
North Carolina
?
28/04
06:05
Miami FC
?
SA Scorpions
?
28/04
06:05
Pittsburgh R.
?
Detroit City FC
?
28/04
06:30
Louisville City
?
Hartford Athletic
?
28/04
06:30
Birmingham Legion
?
Memphis 901
?
28/04
06:30
Tampa Bay Rowdies
?
New Mexico United
?
28/04
08:05
El Paso Locomotive
?
FC Tulsa
?
28/04
09:05
Sacramento
?
Loudoun United
?
28/04
09:05
Orange County SC
?
Monterey Bay FC
?
28/04
09:05
Oakland Roots
?
Colorado Springs
?
28/04
06:00
Venados
?
Atletico La Paz
?
28/04
08:05
CD Tapatio
?
Celaya
?
27/04
23:30
Chelsea Nữ
?
Barcelona Nữ
?
28/04
01:30
Sion
?
Lugano
?
27/04
22:00
Jordan U20 Nữ
?
Lebanon U20 Nữ
?
27/04
18:30
Lincoln
?
Portsmouth
?
27/04
18:30
Fleetwood Town
?
Burton Albion
?
27/04
18:30
Shrewsbury
?
Leyton Orient
?
27/04
18:30
Peterborough Utd
?
Bolton
?
27/04
18:30
Wycombe
?
Charlton Athletic
?
27/04
18:30
Exeter City
?
Oxford Utd
?
27/04
18:30
Barnsley
?
Northampton
?
27/04
18:30
Derby County
?
Carlisle
?
27/04
18:30
Port Vale
?
Cambridge Utd
?
27/04
18:30
Reading
?
Blackpool
?
27/04
18:30
Stevenage
?
Cheltenham
?
27/04
18:30
Wigan
?
Bristol Rovers
?
27/04
21:00
Salamanca
?
Sabadell
?
27/04
21:00
Osasuna B
?
Real Union
?
27/04
21:00
SD Ponferradina
?
Barcelona B
?
27/04
23:00
San Fernando
?
Real Madrid B
?
27/04
23:00
Fuenlabrada
?
Teruel
?
27/04
23:00
Lugo
?
Rayo Majada.
?
28/04
00:00
Celta Vigo II
?
SD Logrones
?
28/04
01:00
Cornella
?
Sestao
?
27/04
23:30
Latina
?
Taranto
?
27/04
23:30
Juve Stabia
?
AZ Picerno
?
27/04
23:30
Casertana
?
Sorrento
?
27/04
23:30
SS Monopoli
?
Messina
?
27/04
23:30
Monterosi FC
?
Foggia
?
27/04
23:30
Potenza SC
?
Virtus Francavilla
?
27/04
23:30
Audace Cerignola
?
Giugliano
?
27/04
23:30
Brindisi
?
Turris Neapolis
?
27/04
23:30
Avellino
?
Crotone
?
27/04
23:30
Catania
?
Benevento
?
27/04
19:00
B.Dortmund II
?
Erzgebirge Aue
?
27/04
19:00
Vik.Koln
?
Preussen Munster
?
27/04
19:00
Jahn Regensburg
?
Dynamo Dresden
?
27/04
19:00
Duisburg
?
Sandhausen
?
27/04
19:00
Saarbrucken
?
Hallescher
?
27/04
21:30
Verl
?
Waldhof Man.
?
27/04
21:00
Kelty Hearts
?
Montrose
?
27/04
21:00
Alloa Athletic
?
Hamilton
?
27/04
21:00
Queen of South
?
Cove Rangers
?
27/04
21:00
Edinburgh City
?
Stirling Albion
?
27/04
21:00
Annan Athletic
?
Falkirk
?
27/04
20:00
Jazz
?
KuPS Akatemia
?
27/04
21:00
Atlantis
?
RoPS Rovaniemi
?
27/04
18:00
Torns IF
?
Tvaakers IF
?
27/04
18:00
Onsala BK
?
Falkenbergs
?
27/04
21:00
Hammarby Talang
?
Friska Viljor
?
27/04
21:00
BK Olympic Malmo
?
Norrby
?
27/04
21:00
Ariana FC
?
Oskarshamns AIK
?
27/04
21:00
FBK Karlstad
?
Karlbergs BK
?
27/04
21:00
Jonkopings
?
Rosengard
?
27/04
21:00
Vasalunds
?
Karlstad BK
?
27/04
22:00
United IK Nordic
?
IFK Stocksund
?
27/04
18:45
FA 2000
?
Brabrand IF
?
Hoãn
19:00
Middelfart
?
Roskilde
?
27/04
15:00
Taringa Rovers
?
Holland Park Hawks
?
27/04
15:15
North Star
?
Ipswich Knights
?
27/04
16:00
Samford Rang.
?
Souths Utd
?
27/04
16:00
Grange Thistle
?
Maroochydore Swans
?
27/04
16:30
North Lakes United
?
Magic United
?
27/04
16:00
Marconi Stallions
?
St George Saints
?
27/04
16:00
Hills Brumbies
?
St George City
?
27/04
12:30
Adelaide Raiders
?
Para Hills Knights
?
27/04
14:30
Adelaide Comets
?
Modbury Jets
?
27/04
15:30
Adelaide Olympic
?
Metro Stars
?
27/04
12:00
Moreland City SC
?
Altona Magic SC
?
27/04
12:00
Avondale Heights
?
Green Gully SC
?
27/04
12:00
Manningham Utd
?
Dandenong City
?
27/04
12:00
Dandenong Th.
?
St Albans Saints
?
27/04
14:00
Port Melbourne
?
South Melbourne
?
27/04
16:00
Hume City
?
Heidelberg Utd
?
27/04
12:00
Sydney FC Nữ
?
Central Coast Nữ
?
28/04
10:00
Melbourne City Nữ
?
Newcastle Jets Nữ
?
27/04
11:00
Nagano Parceiro
?
Giravanz Kita.
?
27/04
11:00
FC Imabari
?
Omiya Ardija
?
27/04
12:00
Yokohama SCC
?
Nara Club
?
27/04
12:00
Tegevajaro Miyazaki
?
Sagamihara
?
27/04
11:00
Maruyasu Okazaki
?
Reinmeer Aomori
?
27/04
11:00
Urayasu SC
?
Suzuka Point Getters
?
27/04
12:00
Daegu B
?
Paju Citizen
?
27/04
12:00
Pocheon Citizen
?
Gimhae City
?
27/04
12:00
Busan Transp.
?
Daejeon Korail
?
27/04
13:00
Mokpo City
?
Gangneung City
?
28/04
06:05
NC Courage (W)
?
OL Reign Nữ
?
28/04
06:35
Chicago RS Nữ
?
Portland Tho. Nữ
?
28/04
06:35
Utah Royals Nữ
?
Houston Dash Nữ
?
28/04
09:05
San Diego Wave Nữ
?
Bay FC Nữ
?
27/04
21:00
Wrexham
?
Stockport
?
27/04
21:00
Accrington
?
Tranmere Rovers
?
27/04
21:00
Swindon
?
Morecambe
?
27/04
21:00
Salford City
?
Harrogate Town
?
27/04
21:00
Milton Keynes Dons
?
Sutton Utd
?
27/04
21:00
Forest Green
?
Notts County
?
27/04
21:00
Barrow
?
Mansfield
?
27/04
21:00
Wimbledon
?
Walsall
?
27/04
21:00
Crawley Town
?
Grimsby
?
27/04
21:00
Bradford City
?
Newport
?
27/04
21:00
Colchester Utd
?
Crewe Alexandra
?
27/04
21:00
Gillingham
?
Doncaster Rovers
?
27/04
18:00
Hamburger II
?
Havelse
?
27/04
18:00
Holstein Kiel II
?
St. Pauli II
?
27/04
22:00
Oldenburg 1897
?
SSV Jeddeloh
?
27/04
19:00
Nurnberg II
?
Wurzburger
?
27/04
19:00
Bayern Munich II
?
V. Aschaffenburg
?
27/04
19:00
Schalding Hein.
?
Wacker Burghausen
?
27/04
19:00
Schweinfurt
?
TSV Aubstadt
?
27/04
19:00
DJK Vilzing
?
Ein.Bamberg
?
27/04
18:00
Chemnitzer
?
Meuselwitz
?
27/04
18:00
RW Erfurt
?
Luckenwalde
?
27/04
21:00
E.Cottbus
?
Lok.Leipzig
?
27/04
19:00
Hoffenheim II
?
TSV Schott Mainz
?
27/04
19:00
Ein.Frankfurt II
?
Bahlinger
?
27/04
19:00
Mainz II
?
SGV Freiberg
?
27/04
19:00
Koblenz
?
Offenbach
?
27/04
19:00
TSV Steinbach
?
Astoria Walldorf
?
27/04
19:00
Hessen Kassel
?
Homburg
?
27/04
19:00
Stuttgart Kickers
?
Stuttgart II
?
27/04
19:00
Wiedenbruck
?
Paderborn 07 II
?
27/04
19:00
Oberhausen
?
Rodinghausen
?
27/04
19:00
RW Ahlen
?
FC Duren
?
27/04
19:00
A.Aachen
?
FC Bocholt
?
27/04
16:00
Romania U16
?
Đan Mạch U16
?
27/04
21:00
Ba Lan U16
?
Trung Quốc U16
?
Hoãn
15:30
T.N.Kỳ U18
?
Arập Xêut U18
?
27/04
16:00
Slovakia U18
?
Guatemala U18
?
Hoãn
18:00
Mali U18
?
Jamaica U18
?
Hoãn
20:30
Ma Rốc U18
?
Ecuador U18
?
27/04
15:00
Vik. Plzen U19
?
Sigma Olomouc U19
?
27/04
15:00
Slovan Liberec U19
?
Mlada Boleslav U19
?
27/04
16:00
Banik Ostrava U19
?
Zlin U19
?
27/04
16:00
Slavia Praha U19
?
Jihlava U19
?
27/04
16:00
Brno U19
?
Dukla Praha U19
?
27/04
16:30
Frydek Mistek U19
?
C. Budejovice U19
?
27/04
17:00
MFk Karvina U19
?
Pardubice U19
?
27/04
18:00
Sparta Praha U19
?
Slovacko U19
?
-XEM THÊM-