Giải yêu thích Giải yêu thích

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay – Xem lịch bóng đá

Xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai

13/08 16:30 Numancia ? S.S. Reyes ?
13/08 22:00 Vicenza ? Mantova ?
13/08 23:00 Pafos FC ? Doxa Katokopia ?
13/08 23:00 AEK Athens ? Proodeftiki ?
13/08 23:00 PAOK ? Volos NFC ?
13/08 18:30 Aston Villa ? Everton ?
13/08 21:00 Brighton ? Newcastle ?
13/08 21:00 Arsenal ? Leicester City ?
13/08 21:00 Man City ? Bournemouth ?
13/08 21:00 Southampton ? Leeds Utd ?
13/08 21:00 Wolves ? Fulham ?
13/08 23:30 Brentford ? Man Utd ?
13/08 18:30 Cardiff City ? Birmingham ?
13/08 21:00 Rotherham Utd ? Reading ?
13/08 21:00 Blackpool ? Swansea City ?
13/08 21:00 Huddersfield ? Stoke City ?
13/08 21:00 Hull City ? Norwich ?
13/08 21:00 Luton Town ? Preston North End ?
13/08 21:00 Millwall ? Coventry ?
13/08 21:00 Sunderland ? QPR ?
13/08 21:00 Wigan ? Bristol City ?
13/08 22:00 Celta Vigo ? Espanyol ?
14/08 00:00 Valladolid ? Villarreal ?
14/08 02:00 Barcelona ? Rayo Vallecano ?
13/08 22:00 Eibar ? Tenerife ?
14/08 00:00 Mirandes ? Sporting Gijon ?
14/08 02:00 Leganes ? Alaves ?
14/08 04:00 Las Palmas ? Zaragoza ?
13/08 23:30 AC Milan ? Udinese ?
13/08 23:30 Sampdoria ? Atalanta ?
14/08 01:45 Monza ? Torino ?
14/08 01:45 Lecce ? Inter Milan ?
14/08 01:45 Como ? Cagliari ?
14/08 01:45 Cittadella ? Pisa ?
14/08 01:45 Palermo ? Perugia ?
13/08 20:30 Leipzig ? FC Koln ?
13/08 20:30 Hoffenheim ? Bochum ?
13/08 20:30 Wer.Bremen ? Stuttgart ?
13/08 20:30 Hertha Berlin ? Ein.Frankfurt ?
13/08 20:30 B.Leverkusen ? Augsburg ?
13/08 23:30 Schalke 04 ? M.gladbach ?
13/08 18:00 Holstein Kiel ? Ein.Braunschweig ?
13/08 18:00 A.Bielefeld ? Hamburger ?
13/08 18:00 Karlsruher ? Sandhausen ?
14/08 01:30 Darmstadt ? Hansa Rostock ?
13/08 22:00 Monaco ? Rennes ?
14/08 02:00 PSG ? Montpellier ?
13/08 20:00 Guingamp ? Paris FC ?
14/08 00:00 Nimes ? Rodez ?
14/08 00:00 Annecy FC ? Stade Lavallois ?
14/08 00:00 SC Bastia ? Grenoble ?
14/08 00:00 Bordeaux ? Niort ?
14/08 00:00 Dijon ? Caen ?
14/08 00:00 Le Havre ? Pau FC ?
14/08 00:00 Metz ? Valenciennes ?
14/08 00:00 Sochaux ? Amiens ?
13/08 21:00 St. Mirren ? Ross County ?
13/08 21:00 Aberdeen ? Motherwell ?
13/08 21:00 Livingston ? Hibernian ?
13/08 21:00 Rangers ? St. Johnstone ?
14/08 00:00 Casa Pia AC ? Benfica ?
14/08 02:30 Sporting Lisbon ? Rio Ave ?
13/08 23:45 Go Ahead Eagles ? PSV Eindhoven ?
14/08 01:00 Emmen ? RKC Waalwijk ?
14/08 01:00 Utrecht ? Cambuur ?
14/08 02:00 Feyenoord ? Heerenveen ?
13/08 19:00 Lok. Moscow ? Krylya Sovetov ?
13/08 21:00 Zenit ? CSKA Moscow ?
14/08 00:00 Din. Moscow ? Krasnodar ?
13/08 21:00 Pyunik ? Shirak ?
13/08 23:30 Urartu ? Van Yerevan ?
13/08 21:20 Sumqayit ? Karabakh Agdam ?
13/08 23:30 Səbail FK ? Turan Tovuz ?
13/08 20:00 Cracovia Krakow ? Piast Gliwice ?
13/08 22:30 Gornik Zabrze ? Stal Mielec ?
14/08 01:00 Pogon Szczecin ? Wisla Plock ?
13/08 19:00 Isloch ? Dinamo Brest ?
13/08 21:00 FK Minsk ? Vitebsk ?
13/08 23:00 Slavia Mozyr ? Gomel ?
Hoãn 22:00 Zrinjski ? Siroki Brijeg ?
13/08 22:00 Sloboda Tuzla ? Borac Banja Luka ?
13/08 22:30 NK Posusje ? FK Sloga Doboj ?
14/08 02:00 Zeljeznicar ? FK Tuzla City ?
13/08 22:45 Arda Kardzhali ? CSKA 1948 Sofia ?
14/08 01:00 Beroe ? Botev Plovdiv ?
13/08 21:00 Coleraine ? Cliftonville ?
13/08 21:00 Carrick Rangers ? Newry City ?
13/08 21:00 Ballymena Utd ? Glenavon ?
13/08 21:00 Crusaders Belfast ? Dungannon Swi. ?
13/08 21:00 Westerlo ? Standard Liege ?
13/08 23:15 Cercle Brugge ? KV Mechelen ?
13/08 23:15 RFC Seraing ? Charleroi ?
14/08 01:45 Union Saint-Gilloise ? Kortrijk ?
13/08 23:30 HNK Gorica ? Lok. Zagreb ?
14/08 02:05 Dinamo Zagreb ? Hajduk Split ?
13/08 18:30 TJK Legion ? Nomme Kalju ?
13/08 21:00 Flora Tallinn ? Trans Narva ?
13/08 23:15 Tallinna Kalev ? Tammeka Tartu ?
13/08 23:00 FC Telavi ? Samgurali Tskh. ?
14/08 00:00 Dinamo Tbilisi ? Sioni Bolnisi ?
13/08 23:00 Kecskemeti ? Mezokovesdi SE ?
14/08 01:15 Ujpest ? Zalaegerzseg ?
13/08 21:00 FK Jonava ? Kauno Zalgiris ?
13/08 23:00 FK Panevezys ? Siauliai ?
13/08 21:00 Racing Union ? Mondorf-les. ?
13/08 22:30 UT Petange ? Fola Esch ?
13/08 21:00 Dacia Buiucani ? Sfintul Gheorghe ?
14/08 00:00 Zimbru ? FC Balti ?
14/08 00:00 OFK Petrovac ? Decic Tuzi ?
14/08 01:00 Jedinstvo ? FK Jerezo ?
14/08 01:00 Sutjeska ? Iskra Danilo ?
14/08 02:00 Arsenal Tivat ? Mornar Bar ?
13/08 21:00 Aalesund ? Haugesund ?
13/08 21:00 Ilves Tampere ? Honka ?
13/08 21:00 Inter Turku ? VPS Vaasa ?
13/08 23:00 UTA Arad ? Universitaea Cluj ?
14/08 01:45 Petrolul Ploiesti ? Rapid Bucuresti ?
14/08 00:00 FK Napredak ? Backa Topola ?
14/08 00:00 FK Kolubara ? FK Vojvodina ?
14/08 01:45 Crvena Zvezda ? FK Vozdovac ?
13/08 21:00 MSK Zilina ? Zlate Moravce ?
13/08 23:00 Ruzomberok ? Trencin ?
13/08 22:30 Mura ? Tabor Sezana ?
14/08 01:15 Koper ? NK Radomlje ?
13/08 21:00 Banik Ostrava ? Zlin ?
13/08 21:00 Brno ? Mlada Boleslav ?
13/08 21:00 Teplice ? Bohemians 1905 ?
14/08 00:00 Hradec Kralove ? Vik.Plzen ?
13/08 23:15 Kayserispor ? Istanbulspor AS ?
14/08 01:45 Adana Demirspor ? Sivasspor ?
14/08 01:45 Kasimpasa ? Fenerbahce ?
13/08 23:00 Sion ? Grasshoppers ?
14/08 01:30 Winterthur ? Zurich ?
14/08 01:30 St. Gallen ? Luzern ?
13/08 22:30 Helsingborg ? Sirius ?
13/08 20:30 Newtown AFC ? The New Saints ?
13/08 20:30 Haverfordwest ? Caernarfon Town ?
13/08 20:30 Cardiff Metropolitan ? Connah's QN ?
13/08 20:30 Pontypridd Town ? Flint Town Utd ?
13/08 22:00 Austria Klagenfurt ? SV Ried ?
13/08 22:00 Austria Wien ? WSG Swarovski Tirol ?
14/08 00:30 Sturm Graz ? SCR Altach ?
13/08 12:00 Consa. Sapporo ? Vissel Kobe ?
13/08 16:30 Jubilo Iwata ? Urawa Red ?
Hoãn 17:00 Kawasaki Fro. ? Kyoto Sanga ?
Hoãn 17:00 Yokohama FM ? Shonan Bellmare ?
Hoãn 17:00 FC Tokyo ? Cerezo Osaka ?
13/08 16:00 Ulsan Hyundai ? Daegu ?
13/08 17:30 Incheon Utd ? Jeonbuk H.Motor ?
13/08 18:00 Henan Songshan ? Meizhou Hakka ?
13/08 18:30 Guangzhou City ? Wuhan Yangtze ?
Hoãn 18:30 Sh. Shenhua ? Shandong Taishan ?
Hoãn 18:30 Changchun Yatai ? Chengdu Rongcheng ?
13/08 16:00 Persib Bandung ? PSIS Semarang ?
13/08 18:15 PSS Sleman ? Barito Putera ?
13/08 20:30 Bali United Pusam ? Arema Indonesia ?
13/08 22:00 Zobahan ? Persepolis ?
13/08 23:00 Foolad Khozestan ? Sanat Naft ?
13/08 23:00 Gol Gohar ? Tractor SC ?
13/08 23:00 S.Al.Ordon ? Faisaly (JOR) ?
14/08 01:30 Al Aqaba SC ? Jazeera Amman ?
13/08 20:00 Terengganu ? Sarawak ?
13/08 20:00 Melaka FA ? Pahang ?
13/08 20:00 Petaling Jaya City ? Negeri Sembilan ?
13/08 16:30 Young Lions ? Lion City Sailors ?
13/08 16:30 Tanjong Pagar ? Tampines Rovers ?
13/08 18:00 Ratchaburi ? Muang Thong Utd ?
13/08 18:30 Lampang ? Nong Bua Pitchaya ?
13/08 19:00 Nakhon Ratch. ? Buriram Utd ?
13/08 17:00 BCM Bình Dương ? Sài Gòn FC ?
13/08 18:00 Nam Định ? SL Nghệ An ?
14/08 01:30 Defensa YJ ? Tigre ?
14/08 01:30 Rosario Central ? Barracas Central ?
14/08 04:00 Lanus ? Independiente ?
14/08 06:30 River Plate ? Newells Old Boys ?
14/08 02:30 Goias/GO ? Avai/SC ?
14/08 05:00 Corinthians/SP ? Palmeiras/SP ?
14/08 06:30 Cuiaba/MT ? Juventude/RS ?
14/08 07:00 Botafogo/RJ ? Atletico/GO ?
14/08 02:00 Real Santa Cruz ? Bolivar ?
14/08 04:15 The Strongest ? CA Palmaflor ?
14/08 06:30 CD Guabira ? Inde. Petrolero ?
14/08 00:15 Audax Italiano ? Everton CD ?
14/08 02:45 Curico Unido ? Univ. de Chile ?
14/08 07:30 U. La Calera ? Antofagasta ?
14/08 03:15 Cortulua ? Alianza Petrolera ?
14/08 05:30 Santa Fe ? Deportes Tolima ?
14/08 07:45 Junior Barranquilla ? Inde.Medellin ?
14/08 03:00 Independiente JT ? Gualaceo SC ?
14/08 05:30 9 de Octubre ? SD Aucas ?
14/08 08:00 Barcelona SC ? Catolica Quito ?
14/08 03:30 Libertad ? Sol de America ?
14/08 06:00 Guairena FC ? 12 de Octubre ?
13/08 23:00 Sporting Cristal ? Carlos Stein ?
14/08 01:15 Carlos A. Mannucci ? Uni.San Martin ?
14/08 03:30 Ayacucho FC ? AD Tarma ?
14/08 07:00 Universitario ? Binacional ?
14/08 01:30 CA Rentistas ? Danubio ?
14/08 04:30 CA Penarol ? Albion FC (URU) ?
14/08 04:00 Dep.Guaira ? Caracas ?
14/08 06:15 Puerto Cabello ? Mineros Guayana ?
14/08 05:07 New York RB ? Orlando City ?
14/08 06:37 Cincinnati ? Atlanta United ?
14/08 06:37 New England ? D.C. Utd ?
14/08 06:37 Toronto ? Portland Timbers ?
14/08 06:37 Philadelphia Union ? Chicago Fire ?
14/08 07:07 Inter Miami ? New York City ?
14/08 08:07 Colorado Rapids ? Columbus Crew ?
14/08 08:07 Dallas ? San Jose EQ ?
14/08 08:07 Houston Dynamo ? CF Montreal ?
14/08 08:07 Austin FC ? Sporting Kansas ?
14/08 09:07 LA Galaxy ? Vancouver WC ?
14/08 09:37 Los Angeles FC ? Charlotte FC ?
14/08 05:00 Club Leon ? Mazatlan FC ?
14/08 07:05 Pumas UNAM ? Club America ?
14/08 09:05 Chivas Guad. ? Atlas ?
14/08 09:05 Juarez ? Pachuca ?
14/08 09:00 Santos Guapiles ? Alajuelense ?
13/08 20:00 Mamelodi Sun. ? Kaizer Chiefs ?
13/08 20:00 Marumo Gallants FC ? Golden Arrows ?
13/08 22:30 Richards Bay ? Sekhukhune Utd ?
14/08 01:00 Amazulu ? Cape Town City ?
13/08 21:00 Queen's Park ? Partick Thistle ?
13/08 21:00 Raith Rovers ? Greenock Morton ?
13/08 21:00 Ayr Utd ? Hamilton ?
13/08 21:00 Inverness C.T. ? Cove Rangers ?
13/08 17:00 SC Covilha ? Feirense ?
13/08 21:30 Uniao Torreense ? Nacional Madeira ?
13/08 21:30 CD Estrela ? SC Farense ?
13/08 18:00 Veles Moscow ? Ufa ?
13/08 21:00 Volga Ulyanovsk ? Kamaz ?
13/08 23:00 Shinnik Yaroslavl ? Rodina Moscow ?
13/08 20:00 Skra Czestochowa ? Zaglebie Sosno ?
13/08 22:30 GKS Tychy ? Wisla Krakow ?
14/08 01:00 Odra Opole ? Resovia ?
13/08 21:00 Beerschot-Wilrijk ? Beveren ?
14/08 01:00 Club Brugge II ? Standard Liege II ?
13/08 21:00 Vestri ? Fylkir ?
13/08 19:00 KPV Kokkola ? PK-35 ?
13/08 21:00 EIF Ekenas ? PIF Parainen ?
13/08 15:15 Fotbal Trinec ? Dukla Praha ?
13/08 15:15 MFK Chrudim ? Jihlava ?
13/08 15:15 MFK Vyskov ? Taborsko ?
13/08 15:15 Slavia Praha B ? Sparta Praha B ?
13/08 22:00 Sellier&Bellot Vlasim ? SK Lisen ?
13/08 21:00 Manisa FK ? Boluspor ?
13/08 23:15 Rizespor ? Keciorengucu ?
14/08 01:45 Eyupspor ? Denizlispor ?
14/08 01:45 Genclerbirligi ? Altinordu SK ?
13/08 23:00 Stade L. Ouchy ? Schaffhausen ?
13/08 20:00 Dalkurd FF ? Orgryte ?
13/08 20:00 Jonkopings ? Halmstads ?
14/08 01:00 Rapid Wien II ? SKU Amstetten ?
13/08 18:00 Helsingor ? Hvidovre IF ?
13/08 20:00 Nykobing ? Vendsyssel FF ?
Hoãn 16:00 Yokohama FC ? Thespa Kusatsu ?
13/08 16:00 Grulla Morioka ? Blaublitz Akita ?
13/08 16:00 Ventforet Kofu ? Roas. Kumamoto ?
13/08 16:00 Mito Hollyhock ? Tokyo Verdy ?
13/08 17:00 Montedio Yama. ? Zweigen Kan. ?
13/08 17:00 Vegalta Sendai ? Omiya Ardija ?
13/08 17:00 Okayama ? Renofa Yamaguchi ?
13/08 17:00 V-Varen Nagasaki ? Ryukyu ?
13/08 16:00 Jeonnam Dragons ? Anyang ?
13/08 18:00 Bucheon 1995 ? Seoul E-Land ?
13/08 18:00 Ansan Greeners ? Gwangju ?
13/08 15:00 Xinjiang Tianshan ? Jiangxi Liansheng ?
13/08 15:00 Nanjing City ? Sichuan Jiuniu ?
13/08 15:00 Guangxi Pingguo ? Shaanxi Changan ?
13/08 18:30 Beijing BIT ? Suzhou Dongwu ?
13/08 16:00 Kelantan ? PDRM FA ?
13/08 19:15 Johor Darul Takzim II ? Perak FA ?
13/08 16:00 Thừa Thiên Huế ? Phù Đổng ?
13/08 16:30 CA Nhân Dân ? Khánh Hòa ?
13/08 17:00 Bình Phước ? Phú Thọ ?
14/08 00:10 Sacachispas ? Belgrano ?
14/08 01:00 Deportivo Maipu ? Temperley ?
14/08 04:10 Instituto ? Deportivo Riestra ?
13/08 21:00 Operario/PR ? Sampaio Correa/MA ?
13/08 21:00 Vasco DG/RJ ? Tombense FC/MG ?
14/08 02:00 SC Recife/PE ? CSA/AL ?
14/08 02:30 Cruzeiro/MG ? Chapecoense ?
14/08 04:30 Guarani/SP ? Nautico/PE ?
14/08 06:30 CRB/AL ? Gremio/RS ?
13/08 22:00 San.Morning ? Temuco ?
14/08 05:15 CCDA Fernandez Vial ? U.Concepcion ?
14/08 03:00 Dep.Quindio ? Fortaleza ?
14/08 03:00 Bogota FC ? Barranquilla ?
14/08 03:00 Llaneros FC ? Boca Juniors Cali ?
14/08 06:05 Hartford Athletic ? Indy Eleven ?
14/08 06:05 Pittsburgh R. ? Memphis 901 ?
14/08 06:30 Louisville City ? Tampa Bay Rowdies ?
14/08 06:35 Atlanta United II ? Miami FC ?
14/08 06:35 Detroit City FC ? Oakland Roots ?
14/08 07:05 Birmingham Legion ? San Diego Loyal ?
14/08 08:05 SA Scorpions ? Las Vegas Lights ?
14/08 09:05 Monterey Bay FC ? Sacramento ?
13/08 20:00 Caspiy Aktau ? Akzhayik Oral ?
13/08 20:00 FK Maktaaral ? FK Taraz ?
13/08 22:00 Kairat Almaty ? Atyrau ?
13/08 22:00 FK Aksu ? Ordabasy ?
13/08 18:30 Bristol Rovers ? Oxford Utd ?
13/08 21:00 Lincoln ? Forest Green ?
13/08 21:00 Accrington ? Burton Albion ?
13/08 21:00 Wycombe ? Shrewsbury ?
13/08 21:00 Morecambe ? Fleetwood Town ?
13/08 21:00 Cambridge Utd ? Exeter City ?
13/08 21:00 Cheltenham ? Portsmouth ?
13/08 21:00 Derby County ? Barnsley ?
13/08 21:00 Ipswich ? Milton Keynes Dons ?
13/08 21:00 Plymouth Argyle ? Peterborough Utd ?
13/08 21:00 Port Vale ? Bolton ?
13/08 21:00 Sheffield Wed. ? Charlton Athletic ?
13/08 19:00 B.Dortmund II ? Essen ?
13/08 19:00 Vik.Koln ? Dynamo Dresden ?
13/08 19:00 Ingolstadt ? Saarbrucken ?
13/08 19:00 SpVgg Bayreuth ? Osnabruck ?
13/08 19:00 Verl ? Munchen 1860 ?
13/08 19:00 Elversberg ? Zwickau ?
13/08 21:00 Clyde ? Kelty Hearts ?
13/08 21:00 Alloa Athletic ? Edinburgh City ?
13/08 21:00 Queen of South ? Airdrieonians ?
13/08 21:00 Dunfermline ? Montrose ?
13/08 21:00 Falkirk ? Peterhead ?
13/08 19:00 PK Keski Uusimaa ? PPJ ?
13/08 19:00 Espoo ? Jazz ?
13/08 21:00 Hameenlinna ? Grankulla IFK ?
13/08 21:00 MuSa Pori ? Hameenlinna ?
13/08 21:00 SalPa Salo ? Honka 2 ?
13/08 21:00 Lahden Reipas ? KaPa ?
13/08 21:00 FC LaPa ? JIPPO ?
13/08 22:00 OTP ? Narpes Kraft ?
13/08 18:00 Lunds BK ? Tvaakers IF ?
13/08 18:00 Stockholm Intl ? Sollentuna FK ?
13/08 21:00 Lindome GIF ? Atvidabergs ?
13/08 21:00 Oskarshamns AIK ? Torns IF ?
13/08 21:00 Vanersborgs FK ? Angelholms ?
Hoãn 14:30 North Star ? Taringa Rovers ?
13/08 15:00 Souths Utd ? Grange Thistle ?
13/08 15:00 Samford Rang. ? Wynnum Wolves ?
13/08 15:00 Virginia Utd ? Surfers Paradise ?
13/08 15:00 Coomera Colts ? Holland Park Hawks ?
13/08 15:00 Magic United ? Albany Creek ?
13/08 14:00 Floreat Athena ? Sorrento ?
13/08 14:00 Stirling Macedonia ? Inglewood Utd ?
13/08 14:00 Balcatta ? Cockburn City ?
Hoãn 14:30 Armadale SC ? Bayswater City ?
13/08 16:00 Perth SC ? Gwelup Croatia ?
13/08 17:00 Perth Glory U21 ? Perth RedStar ?
13/08 12:00 Sydney Olympic ? Manly Utd ?
13/08 12:30 Metro Stars ? SA Panthers ?
13/08 12:30 Adelaide City ? Adelaide Olympic ?
13/08 12:30 Adelaide Utd U21 ? West Torrens ?
13/08 12:30 Cumberland Utd ? Campbelltown City ?
13/08 12:30 Croydon Kings ? Adelaide Comets ?
13/08 12:30 Sturt Lions ? White City W. ?
13/08 14:45 South Melbourne ? Dandenong City ?
13/08 16:00 Hume City ? Dandenong Th. ?
Hoãn 14:00 Azul Claro Numazu ? Fujieda MYFC ?
Hoãn 16:00 Sagamihara ? Fukushima Utd ?
13/08 16:00 Kamatamare San. ? Tegevajaro Miyazaki ?
13/08 17:00 Vanraure Hachinohe ? Iwaki FC ?
13/08 13:00 Honda Lock ? Verspah Oita ?
13/08 15:00 Pocheon Citizen ? Gyeongju KHNP ?
13/08 17:00 Paju Citizen ? Busan Transp. ?
13/08 17:00 Dangjin Citizen ? Hwaseong FC ?
13/08 17:00 Gimhae City ? Dangjin Citizen ?
14/08 07:05 NC Courage (W) ? Kansas City Nữ ?
14/08 09:35 San Diego Wave Nữ ? Orlando Pride Nữ ?
13/08 21:00 Tranmere Rovers ? Gillingham ?
13/08 21:00 Rochdale ? Grimsby ?
13/08 21:00 Stockport ? Colchester Utd ?
13/08 21:00 Harrogate Town ? Crawley Town ?
13/08 21:00 Carlisle ? Swindon ?
13/08 21:00 Salford City ? Crewe Alexandra ?
13/08 21:00 Wimbledon ? Doncaster Rovers ?
13/08 21:00 Sutton Utd ? Barrow ?
13/08 21:00 Bradford City ? Newport ?
13/08 21:00 Leyton Orient ? Mansfield ?
13/08 21:00 Northampton ? Hartlepool ?
13/08 21:00 Walsall ? Stevenage ?
13/08 18:00 Hamburger II ? SSV Jeddeloh ?
13/08 19:00 Holstein Kiel II ? Teutonia Ottensen ?
13/08 19:00 Kickers Emden ? Havelse ?
13/08 20:30 Bremer SV ? Lubeck ?
13/08 22:00 Drochtersen/Assel ? Ein. Norderstedt ?
13/08 19:00 Schweinfurt ? Wacker Burghausen ?
13/08 19:00 Turkgucu-Ataspor ? Wurzburger ?
13/08 19:00 DJK Vilzing ? TSV Aubstadt ?
13/08 19:00 Unterhaching ? Bayern Munich II ?
13/08 22:00 V. Aschaffenburg ? Nurnberg II ?
13/08 18:00 C. Leipzig ? VSG Altglienicke ?
13/08 18:00 E.Cottbus ? Luckenwalde ?
13/08 19:00 SSV Ulm ? Bahlinger ?
13/08 19:00 Astoria Walldorf ? Wormatia Worms ?
13/08 19:00 TSV Steinbach ? Mainz II ?
13/08 19:00 TSG Balingen ? SGV Freiberg ?
13/08 19:00 Aalen ? Barockstadt FL ?
13/08 19:00 Rodinghausen ? Schalke 04 II ?
13/08 19:00 SV Straelen ? FC Duren ?
13/08 19:00 Lippstadt ? Kaan-Marienborn ?
13/08 19:00 FC Bocholt ? Wuppertaler ?
13/08 19:00 Wattenscheid ? Fortuna Koln ?
Hoãn 19:00 A.Aachen ? Preussen Munster ?
14/08 00:00 Đức U20 Nữ ? New Zealand U20 Nữ ?
14/08 03:00 Brazil U20 Nữ ? Australia U20 Nữ ?
14/08 06:00 Mexico U20 Nữ ? Colombia U20 Nữ ?
14/08 09:00 Costa Rica U20 Nữ ? T.B.Nha U20 Nữ ?
13/08 16:00 Mlada Boleslav U19 ? Jihlava U19 ?
13/08 16:00 Sparta Praha U19 ? C. Budejovice U19 ?
13/08 16:00 Sigma Olomouc U19 ? Banik Ostrava U19 ?
13/08 16:00 Vik. Plzen U19 ? Hradec Kralove U19 ?
13/08 17:15 Slovacko U19 ? Pardubice U19 ?
13/08 18:15 Dukla Praha U19 ? MFk Karvina U19 ?
13/08 21:00 Internacional/RS U20 ? Flamengo/RJ U20 ?
14/08 00:00 Sao Paulo/SP U20 ? Atletico/PR U20 ?

Lịch bóng đá hôm nay tại LiveScore.vn

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (sáng nay, đêm nay) và ngày mai mới nhất của các giải đấu lớn như: Ngoại Hạng Anh, La Liga, Cúp C1, Cup C2, Seria A, Ligue 1, Bundesliga, World Cup cho đến các giải đấu trong nước và khu vực như V-League, U23 Châu Á, Sea Games, AFF Cup và các giải đấu Giao Hữu Quốc Tế đáng chú ý khác.

Website Tyso.info cập nhật lịch bóng đá hôm nay một cách đầy đủ chính xác nhất về thời gian thi đấu của trận đấu một cách chi tiết và cụ thể nhất để quý vị tiện theo dõi.

Bật mí cách chơi xóc đĩa giỏi từ cao thủ nhà cái online
Bật mí cách chơi xóc đĩa giỏi từ cao thủ nhà cái online
Van dijk fo4 mùa nào tốt- Đánh giá Van Dijk qua các mùa giải
Van dijk fo4 mùa nào tốt- Đánh giá Van Dijk qua các mùa giải
Hậu vệ hay nhất fo4 được nhiều game thủ sử dụng
Hậu vệ hay nhất fo4 được nhiều game thủ sử dụng
TIN MỚI NHẤT
Dự đoán kết quả xổ số Hồ Chí Minh 15/8/2022 phân tích lô thứ 2
Dự đoán kết quả xổ số Hồ Chí Minh 15/8/2022 phân tích lô thứ 2
Đá gà trên mạng ăn tiền có bị bắt không và cần lưu ý điều gì?
Đá gà trên mạng ăn tiền có bị bắt không và cần lưu ý điều gì?
Bật mí cách chơi xóc đĩa giỏi từ cao thủ nhà cái online
Bật mí cách chơi xóc đĩa giỏi từ cao thủ nhà cái online
Xóc đĩa là gì? Luật chơi xóc đĩa cơ bản nhất cho người mới
Xóc đĩa là gì? Luật chơi xóc đĩa cơ bản nhất cho người mới
Tài xỉu là gì? Tìm hiểu luật chơi, cách chơi tài xỉu cơ bản
Tài xỉu là gì? Tìm hiểu luật chơi, cách chơi tài xỉu cơ bản