Giải yêu thích Giải yêu thích

Kết quả Giao Hữu CLB mới nhất

Giao Hữu CLB
Quốc Tế
KQBD Giao Hữu CLB vòng t2
KQBD Giao Hữu CLB Thứ 5 ngày 01-02-2024
FT 01/02 15:00 SKA-Khabarovsk 3 Yenisey 0
FT 01/02 19:00 Warta Poznan 0 Shkendija 1
FT 01/02 19:00 Odd Grenland 3 Mjondalen 2
FT 01/02 20:00 CSKA Moscow 2 Andijan 0
FT 01/02 20:30 Zaglebie Lubin 1 Dinamo Batumi 1
FT 01/02 21:00 Vik.Plzen 1 Aarhus AGF 1
FT 01/02 21:00 C. Budejovice 1 Kolos Kovalivka 1
FT 01/02 21:00 Botev Plovdiv 1 Rubin Kazan 0
FT 01/02 21:30 Malmo 1 Sparta Praha 2
FT 01/02 22:00 Crvena Zvezda 2 Botev Vratsa 1
FT 01/02 23:00 Maribor 0 FK Tuzla City 0
FT 01/02 23:30 Al Duhail SC 0 Sh. Shenhua 1
KQBD Giao Hữu CLB Thứ 6 ngày 02-02-2024
FT 02/02 00:00 Cincinnati 2 New England 0
FT 02/02 00:00 Sandnes Ulf 2 Viking 2
FT 02/02 01:00 Al Nassr (KSA) 6 Inter Miami 0
FT 02/02 15:00 Nam Định 1 Viettel 2
FT 02/02 15:30 Torpedo Zhodino 0 Neman Grodno 1
FT 02/02 16:00 Rakow Czestochowa 4 SK Dnipro-1 1
FT 02/02 16:00 Lechia GD 2 Valmiera / BSS 1
FT 02/02 17:00 Odense BK 1 Pardubice 2
FT 02/02 18:00 Zaglebie Sosno 1 Puszcza Nie. 1
FT 02/02 18:00 Hobro I.K. 2 Skive IK 2
FT 02/02 18:00 Radomiak Radom 2 Motor Lublin 1
FT 02/02 18:59 Vorskla 1 Nieciecza 0
Hoãn 02/02 19:00 Aalesund 0 Levanger FK 0
FT 02/02 19:00 Stromsgodset 1 Arendal 1
FT 02/02 19:59 Buducnost 1 Slovacko 2
FT 02/02 20:00 LKS Lodz 4 FC Struga 3
FT 02/02 20:00 WSG Swarovski Tirol 1 Borac Banja Luka 0
FT 02/02 20:00 Grazer AK 2 Kapfenberg 1
FT 02/02 20:00 Legia Wars. 3 Stal Rzeszow 1
FT 02/02 20:00 Spartak Moscow 3 Torpedo Moscow 2
FT 02/02 20:30 FK Sochi 0 Akhmat Groznyi 0
FT 02/02 21:00 First Vienna 3 Blau Weiss Linz 1
FT 02/02 21:00 Urartu 1 Jeonbuk H.Motor 3
FT 02/02 21:00 Krylya Sovetov 3 Alania Vla 1
FT 02/02 21:00 Arda Kardzhali 2 Wisla Krakow 2
Hoãn 02/02 21:00 IL Hodd 0 Kristiansund 0
FT 02/02 21:00 Levski Sofia 1 Dinamo Kiev 0
FT 02/02 21:30 Molde 2 Midtjylland 1
FT 02/02 22:00 Tromso 4 Hacken 2
FT 02/02 22:00 Odense BK 0 Dallas 0
FT 02/02 23:15 Nashville FC 1 Toronto 2
KQBD Giao Hữu CLB Thứ 7 ngày 03-02-2024
FT 03/02 02:30 Goteborg 2 Silkeborg IF 3
FT 03/02 02:45 Dundalk 1 Drogheda Utd 2
FT 03/02 16:00 Baltika 5 Akron Togliatti 2
FT 03/02 17:00 Shakhtar Donetsk 0 Hradec Kralove 2
FT 03/02 17:00 Zurich U21 3 Juventus Zurich 1
FT 03/02 17:00 Korona Kielce 0 Piast Gliwice 2
FT 03/02 17:00 Botev Plovdiv 2 Din. Moscow 3
FT 03/02 17:00 Jihlava 4 Sellier&Bellot Vlasim 0
FT 03/02 17:00 Botev Vratsa 2 Ararat-Armenia 2
FT 03/02 17:00 Domzale 5 Hartberg 3
FT 03/02 18:30 Naestved BK 0 Fremad Amager 3
FT 03/02 18:59 Al Wakra 0 FC Noah 1
FT 03/02 19:00 Wisla Plock 0 Lech Poznan 4
FT 03/02 19:00 Trelleborgs 0 Helsingborg 1
FT 03/02 19:00 Sigma Olomouc 1 Vejle 1
Hoãn 03/02 19:00 Nomme Kalju 0 Valmiera / BSS 0
FT 03/02 19:00 Koper 1 Sarajevo 0
FT 03/02 19:00 AC Horsens 3 Ostersunds 0
FT 03/02 19:00 Degerfors IF 0 Skovde 0
FT 03/02 19:00 O.Ljubljana 0 Wolfsberger AC 1
FT 03/02 19:00 Hartberg 1 Rukh Vynnyky 1
FT 03/02 19:00 Cska Sofia 2 Bohemians 1905 1
FT 03/02 19:00 Brommapojkarna 7 Taby IS 1
FT 03/02 19:30 Gornik Zabrze 4 Ruzomberok 0
FT 03/02 20:00 Nizhny Nov 1 Al Fayha 2
FT 03/02 20:00 Osters 2 Falkenbergs 2
FT 03/02 20:00 Raufoss IL 1 Valerenga 2
FT 03/02 20:30 Austria Klagenfurt 0 Zrinjski 3
FT 03/02 20:30 Liefering 2 Dukla Praha 1
FT 03/02 20:30 Al Garrafa 1 Al Hilal 2
Hoãn 03/02 21:00 Teplice 0 Dukla Praha 0
FT 03/02 21:00 Rubin Kazan 0 Volgar Astrakhan 2
FT 03/02 21:00 Krasnodar 3 Rodina Moscow 0
FT 03/02 21:00 Backa Topola 2 AIK Solna 0
FT 03/02 21:30 Flora Tallinn 1 Rigas Futbola Skola 6
FT 03/02 21:30 Mlada Boleslav 1 Ludogorets 1
FT 03/02 21:30 Shakhtar Donetsk 2 Velez Mostar 3
Hoãn 03/02 22:00 Kryvbas 0 AC Horsens 0
FT 03/02 23:00 Brondby 2 Real Salt Lake 1
FT 03/02 23:00 Kuressaare 0 Tukums/Salaspils 3
KQBD Giao Hữu CLB CN ngày 04-02-2024
FT 04/02 01:00 Austin FC 2 Louisville City 2
FT 04/02 02:30 Longford Town 0 Galway 3
FT 04/02 03:00 Atlanta United 1 Memphis 901 1
FT 04/02 04:10 St. Louis City SC 2 LA Galaxy 1
FT 04/02 15:00 Khimki 1 Chernomorets N. 0
FT 04/02 15:00 HK All Stars 1 Inter Miami 4
FT 04/02 15:00 Arka Gdynia 1 Zorya 2
FT 04/02 16:00 B93 Kobenhavn 1 PFK Aleksandriya 2
FT 04/02 18:30 Seattle Sounders 3 Norrkoping 0
Hoãn 04/02 18:59 Aarhus AGF 0 Metalist 1925 Kharkiv 0
Hoãn 04/02 18:59 Nordsjaelland 0 Pogon Szczecin 0
FT 04/02 20:00 Teplice 5 Dukla Praha 0
FT 04/02 20:00 Din. Moscow 2 Gangwon 2
FT 04/02 20:00 Hammarby 4 Sarpsborg 5
FT 04/02 20:00 NK Celje 4 Aluminij 1
FT 04/02 20:00 Lok. Moscow 4 Kairat Almaty 1
FT 04/02 21:00 Santos/SP 1 Sh. Shenhua 4
FT 04/02 21:00 Slavia Praha 4 Zlate Moravce 1
FT 04/02 21:00 Aarhus AGF 2 Viborg 1
FT 04/02 22:00 Ranheim IL 1 Rosenborg 1
KQBD Giao Hữu CLB Thứ 2 ngày 05-02-2024
FT 05/02 02:00 Elfsborg 4 Kobenhavn 5
FT 05/02 14:59 Fakel 1 Kamaz 1
FT 05/02 15:00 SKA-Khabarovsk 3 Chelyabinsk 4
FT 05/02 18:00 Mornar Bar 1 Jedinstvo 1
FT 05/02 18:00 Stjarnan 1 Viborg 2
Hoãn 05/02 18:59 Molde 0 Silkeborg IF 0
Hoãn 05/02 18:59 Podbeskidzie 0 Borac Banja Luka 0
FT 05/02 18:59 Alashkert 1 Qyzylqum 0
FT 05/02 19:00 Kobenhavn 1 Brondby 2
FT 05/02 20:00 Halmstads 0 Randers 1
FT 05/02 20:00 Torpedo Moscow 6 Urartu 2
FT 05/02 20:00 Shkendija 1 FK Liepaja 0
FT 05/02 20:30 Sonderjyske 3 GAIS 1
FT 05/02 21:00 Al Duhail SC 0 Zenit 2
FT 05/02 21:30 CSKA Moscow 1 Fakel 0
FT 05/02 21:30 Leningradets 2 Tyumen 1
FT 05/02 22:00 Aalborg BK 1 Dallas 3
FT 05/02 22:00 Bray Wanderers 2 Shelbourne 0
KQBD Giao Hữu CLB Thứ 3 ngày 06-02-2024
FT 06/02 00:00 Dundalk 0 Bohemians 0
Hoãn 06/02 02:30 Midtjylland 0 Goteborg 0
FT 06/02 15:00 Nam Định 3 CA Hà Nội 4
FT 06/02 18:59 Arsenal-Tula 2 Bunyodkor 0
FT 06/02 19:30 Veres Rivne 0 Lyngby 0
FT 06/02 20:00 HB Koge 3 Atyrau 1
Hoãn 06/02 20:00 Omonia Nicosia 0 Vendsyssel FF 0
FT 06/02 20:15 Al Sharjah 1 Dhamak 0
FT 06/02 21:00 Zenit 0 FC Noah 0
FT 06/02 21:00 Rubin Kazan 1 Arda Kardzhali 2
FT 06/02 21:00 Dnipro 2 Decic Tuzi 0
FT 06/02 21:00 Silkeborg IF 3 KI Klaksvik 0
FT 06/02 21:00 Akhmat Groznyi 4 FK Kyzylzhar 0
Hoãn 06/02 21:00 Cork City 0 Sligo Rovers 0
FT 06/02 22:00 Kolos Kovalivka 0 Vardar 2
FT 06/02 22:00 Hacken 2 Haugesund 4
FT 06/02 23:00 Djurgardens 0 Mjallby AIF 1
FT 06/02 23:00 Real Salt Lake 1 Fredrikstad 0
Hoãn 06/02 23:00 Al Hilal 0 D.C. Utd 0
FT 06/02 23:30 Al Shabab (UAE) 2 Kairat Almaty 0
KQBD Giao Hữu CLB Thứ 4 ngày 07-02-2024
FT 07/02 02:45 Athlone 0 Shamrock Rovers 0
FT 07/02 17:00 Vissel Kobe 0 Inter Miami 0
FT 07/02 17:00 HamKam 0 Fredericia 1
FT 07/02 17:00 Jihlava 2 Znojmo 1
FT 07/02 19:00 Polonia Wars. 0 Kolding IF 0
FT 07/02 20:00 Cherno More 1 Cher. Balchik 0
FT 07/02 20:00 Al Shabab (KSA) 0 Krasnodar 1
FT 07/02 21:00 Kolos Kovalivka 2 Pakhtakor 2
FT 07/02 21:00 Levski Sofia 3 Riga FC 1
FT 07/02 23:30 Spartak Moscow 0 Rostov 3
KQBD Giao Hữu CLB Thứ 5 ngày 08-02-2024
FT 08/02 03:00 Nashville FC 3 Birmingham Legion 2
FT 08/02 04:00 Atlanta United 1 CF Montreal 0
FT 08/02 04:00 Austin FC 0 Chicago Fire 1
FT 08/02 05:00 St. Louis City SC 1 Los Angeles FC 0
FT 08/02 15:00 Lok. Moscow 2 Torpedo Moscow 0
FT 08/02 15:30 B93 Kobenhavn 1 Miedz Legnica 0
FT 08/02 17:00 Dallas 1 Malmo 4
FT 08/02 19:00 Seattle Sounders 0 Odense BK 3
FT 08/02 19:15 FK Sochi 1 Slavia Sofia 0
FT 08/02 20:00 Malmo 0 Bodo Glimt 4
FT 08/02 20:00 Kobenhavn 3 Molde 1
FT 08/02 20:30 Dallas 4 Odd Grenland 1
FT 08/02 21:00 Din. Moscow 4 FK Orenburg 1
FT 08/02 21:00 Zenit 6 Sh. Shenhua 0
FT 08/02 21:00 Nizhny Nov 4 Torpedo Moscow 0
FT 08/02 21:00 Dinamo Kiev 5 FK Liepaja 2
FT 08/02 21:30 Lok. Moscow 2 Urartu 1
FT 08/02 21:30 Lechia GD 1 Shakhtar Donetsk 1
KQBD Giao Hữu CLB Thứ 6 ngày 09-02-2024
FT 09/02 00:00 Al Hilal 2 Al Nassr (KSA) 0
FT 09/02 15:00 Alania Vla 1 SKA-Khabarovsk 3
FT 09/02 15:45 Alashkert 2 Tyumen 4
FT 09/02 16:00 Vendsyssel FF 1 Ararat-Armenia 0
FT 09/02 18:00 Rosenborg 2 Aalesund 1
FT 09/02 18:00 Stal Rzeszow 2 Nieciecza 3
FT 09/02 18:00 Elfsborg 1 Silkeborg IF 2
FT 09/02 19:00 Valerenga 1 Stromsgodset 2
FT 09/02 19:00 Lok. Plovdiv 0 Etar 1
FT 09/02 19:00 CSKA Moscow 1 FK Sochi 2
FT 09/02 20:00 Real Salt Lake 3 KI Klaksvik 0
FT 09/02 20:00 AC Horsens 0 Kalmar 2
FT 09/02 20:00 Akron Togliatti 1 FK Kyzylzhar 2
FT 09/02 20:00 Orebro 1 Brommapojkarna 0
FT 09/02 20:00 Al Garrafa 0 FC Noah 0
FT 09/02 20:00 Rubin Kazan 1 St.Polten 2
FT 09/02 20:30 Leningradets 0 Chernomorets N. 0
FT 09/02 21:00 Dinamo Kiev 1 Shkendija 1
Hoãn 09/02 21:00 Sarpsborg 0 AIK Solna 0
FT 09/02 21:30 Al Shabab (UAE) 0 Spartak Moscow 5
FT 09/02 23:00 Kristiansund 2 Ranheim IL 1
FT 09/02 23:00 Horn 0 Floridsdorfer AC 2
KQBD Giao Hữu CLB Thứ 7 ngày 10-02-2024
FT 10/02 00:00 Brondby 1 Goteborg 3
FT 10/02 00:00 Cincinnati 4 Philadelphia Union 3
FT 10/02 01:30 Bohemians 1 Cork City 0
FT 10/02 01:45 Drogheda Utd 2 Bray Wanderers 1
FT 10/02 12:00 Sanf Hiroshima 1 Gamba Osaka 2
FT 10/02 12:00 Kashima Antlers 1 Mito Hollyhock 0
FT 10/02 12:00 FC Gifu 1 Nagoya Grampus 2
Hoãn 10/02 14:00 Energetik-BGU 0 FK Minsk 0
FT 10/02 16:00 Obolon Kiev 1 HB Koge 1
FT 10/02 17:00 Sellier&Bellot Vlasim 4 Taborsko 3
FT 10/02 17:00 MFK Chrudim 2 Dukla Praha 2
FT 10/02 17:00 FC Mynai 1 Metalist Kharkiv 1
FT 10/02 17:30 Wisla Krakow 1 Gornik Leczna 0
FT 10/02 18:00 Odra Opole 2 Katowice 1
FT 10/02 18:00 Ruch Chorzow 0 GKS Jastrzebie 0
FT 10/02 18:00 HamKam 2 Lyngby 1
Hoãn 10/02 18:00 Vejle 0 Hobro I.K. 0
FT 10/02 18:00 Randers 3 Sirius 0
FT 10/02 18:15 Falkenbergs 0 Varbergs BoIS 3
Hoãn 10/02 18:59 Vorskla 0 Gangwon 0
Hoãn 10/02 18:59 Yenisey 0 Ufa 2
FT 10/02 19:00 Esbjerg FB 6 Midtjylland 0
FT 10/02 19:00 Landskrona 3 Trelleborgs 2
FT 10/02 19:00 Skovde 0 Trollhattan 1
FT 10/02 19:00 Nordsjaelland 3 Hacken 0
FT 10/02 19:30 Brage 0 Sandvikens 2
FT 10/02 20:00 Helsingor 1 Helsingborg 0
FT 10/02 20:00 Zorya 4 Pyunik 0
FT 10/02 20:00 Varnamo 3 Osters 1
FT 10/02 20:00 Utsiktens BK 1 Orgryte 2
FT 10/02 20:00 Baltika 3 Arsenal-Tula 1
FT 10/02 21:00 Djurgardens 1 Viking 3
FT 10/02 21:00 Fakel 2 Ordabasy 1
FT 10/02 21:00 Halmstads 0 Sonderjyske 1
FT 10/02 22:00 GIF Sundsvall 1 Umea 1
FT 10/02 22:00 Kryvbas 1 Viborg 0
FT 10/02 23:00 Miami FC 0 Sporting Kansas 5
KQBD Giao Hữu CLB CN ngày 11-02-2024
FT 11/02 02:00 Charlotte FC 1 San Jose EQ 0
FT 11/02 02:00 Minnesota Utd 2 Phoenix Rising 1
FT 11/02 03:00 Tampa Bay Rowdies 0 Atlanta United 2
FT 11/02 04:00 Portland Timbers 1 New York City 1
Hoãn 11/02 04:00 Toronto 0 Columbus Crew 0
FT 11/02 05:00 St. Louis City SC 2 New York RB 2
FT 11/02 06:00 CF Montreal 2 Colorado Rapids 6
FT 11/02 07:00 New England 3 Orlando City 1
Hoãn 11/02 15:00 Lyngby 0 PFK Aleksandriya 0
FT 11/02 18:00 Aalborg BK 3 KFUM Oslo 1
FT 11/02 18:59 Cracovia Krakow 1 Gornik Zabrze 4
Hoãn 11/02 18:59 HB Koge 0 Obolon Kiev 0
FT 11/02 19:00 Hammarby 1 Helsinki 2
FT 11/02 21:30 Riga FC 2 Pyunik 0
FT 11/02 22:00 Kolos Kovalivka 3 Dinamo Batumi 1
KQBD Giao Hữu CLB Thứ 2 ngày 12-02-2024
FT 12/02 00:00 Kairat Almaty 2 Rostov 1
FT 12/02 01:00 Austin FC 3 LA Galaxy 1
FT 12/02 03:30 Chicago Fire 1 Los Angeles FC 3
FT 12/02 19:00 Qyzylqum 2 Milsami 1
FT 12/02 19:00 Aarhus AGF 1 Bryne 0
FT 12/02 19:00 Veres Rivne 1 FK Liepaja 0
FT 12/02 20:00 Brondby 3 Hillerod 3
FT 12/02 21:00 Dinamo Kiev 1 Rigas Futbola Skola 0
Hoãn 12/02 21:00 Rodina Moscow 0 FK Kyzylzhar 0
FT 12/02 21:00 PFK Aleksandriya 3 Saburtalo 0
KQBD Giao Hữu CLB Thứ 3 ngày 13-02-2024
FT 13/02 15:00 Volgar Astrakhan 1 Krylya Sovetov 2
FT 13/02 18:00 Murcia 2 Kryvbas 5
KQBD Giao Hữu CLB Thứ 4 ngày 14-02-2024
FT 14/02 17:30 Paide Linname. 6 METTA/LU Riga 2
Hoãn 14/02 17:59 Rubin Kazan 0 Gangwon 0
FT 14/02 19:00 Zorya 2 Dinamo Batumi 2
FT 14/02 20:00 Krasnodar 2 Astana 4
FT 14/02 20:30 Dynamo Dresden 2 Vik.Zizkov 0
FT 14/02 21:00 Pakhtakor 1 Pyunik 1
FT 14/02 22:00 Yenisey 1 Akhmat Groznyi 2
FT 14/02 22:30 Spartak Moscow 6 Kairat Almaty 0
FT 14/02 23:00 New England 0 Philadelphia Union 0
KQBD Giao Hữu CLB Thứ 5 ngày 15-02-2024
Hoãn 15/02 00:30 Real Salt Lake 0 Columbus Crew 0
FT 15/02 16:00 PFK Aleksandriya 3 Pyunik 2
FT 15/02 20:00 FK Sochi 0 Neftchi 1
FT 15/02 20:30 Triglav 0 Rukh Vynnyky 4
FT 15/02 21:00 Kolos Kovalivka 2 Riga FC 2
KQBD Giao Hữu CLB Thứ 6 ngày 16-02-2024
FT 16/02 01:00 Cincinnati 5 New England 2
FT 16/02 02:00 St. Louis City SC 2 Louisville City 3
FT 16/02 04:00 Nashville FC 1 Memphis 901 1
FT 16/02 07:30 Inter Miami 1 Newells Old Boys 1
FT 16/02 15:00 PFK Aleksandriya 0 Kaisar Kyzylorda 1
FT 16/02 16:00 SK Dnipro-1 2 Rigas Futbola Skola 1
Hoãn 16/02 17:59 Dinamo Kiev 0 Ordabasy 0
FT 16/02 18:00 Fredericia 0 Sonderjyske 1
FT 16/02 19:00 Kolding IF 0 Vendsyssel FF 1
FT 16/02 19:15 Valerenga 1 Fredrikstad 3
FT 16/02 21:00 CSKA Moscow 4 Rodina Moscow 0
FT 16/02 21:00 Viking 1 KFUM Oslo 2
FT 16/02 21:00 Lillestrom 2 Sandefjord 2
FT 16/02 22:00 Mjondalen 2 Stromsgodset 1
KQBD Giao Hữu CLB Thứ 7 ngày 17-02-2024
FT 17/02 00:00 Aalesund 1 Kristiansund 3
FT 17/02 00:10 SV Lafnitz 1 Kapfenberg 2
FT 17/02 14:00 Kamaz 2 Akhmat Groznyi 0
FT 17/02 17:00 Vik.Zizkov 4 Pribram 2
FT 17/02 18:00 B93 Kobenhavn 2 Hillerod 1
FT 17/02 18:00 HB Koge 2 Fremad Amager 0
FT 17/02 18:00 Trencin 2 Opava 2
FT 17/02 19:00 Arendal 0 Grorud IL 0
FT 17/02 19:00 Kongsvinger 2 Levanger FK 2
Hoãn 17/02 19:00 Hobro I.K. 0 Aarhus AGF 0
FT 17/02 19:00 AC Horsens 0 Esbjerg FB 0
FT 17/02 19:30 Aalborg BK 2 HamKam 1
FT 17/02 19:30 Rostov 1 Astana 0
FT 17/02 20:00 Sandefjord 0 Raufoss IL 2
FT 17/02 20:00 Zorya 2 Valmiera / BSS 1
FT 17/02 21:00 Dinamo Kiev 2 Sheriff Tiraspol 0
FT 17/02 21:00 Alania Vla 0 Akhmat Groznyi 2
Hoãn 17/02 21:00 Kuressaare 0 Nomme Kalju 0
FT 17/02 21:00 Sandnes Ulf 0 Haugesund 6
FT 17/02 23:00 Atlanta United 1 Sporting Kansas 3
KQBD Giao Hữu CLB CN ngày 18-02-2024
FT 18/02 01:00 New York RB 0 LA Galaxy 2
FT 18/02 01:00 Charlotte FC 0 Minnesota Utd 0
Hoãn 18/02 01:00 Seattle Sounders 0 Sacramento 0
FT 18/02 02:00 D.C. Utd 0 Dallas 2
FT 18/02 03:00 Portland Timbers 1 Chicago Fire 2
Hoãn 18/02 04:00 Orlando City 0 Colorado Rapids 0
FT 18/02 04:00 Austin FC 4 New York City 4
FT 18/02 04:00 Vancouver WC 1 San Jose EQ 1
FT 18/02 04:00 Toronto 0 Los Angeles FC 1
FT 18/02 07:30 CF Montreal 1 Tampa Bay Rowdies 4
FT 18/02 15:00 Yenisey 0 Ufa 0
FT 18/02 15:00 SKA-Khabarovsk 2 Fakel 3
FT 18/02 18:00 Malmo 0 Falkenbergs 2
Hoãn 18/02 18:59 Arsenal-Tula 0 Rubin Kazan 0
Hoãn 18/02 18:59 FK Sochi 0 Tyumen 0
FT 18/02 20:00 Krasnodar 1 Ural S.r. 0
KQBD Giao Hữu CLB Thứ 2 ngày 19-02-2024
FT 19/02 15:00 Din. Moscow 1 Krylya Sovetov 1
FT 19/02 18:00 Homburg 0 Elversberg 1
FT 19/02 19:00 FK Sochi 2 Tyumen 1
FT 19/02 20:00 Baltika 1 Rotor Volgograd 2
FT 19/02 20:30 Rigas Futbola Skola 2 Pakhtakor 0
FT 19/02 21:00 Volgar Astrakhan 0 Chernomorets N. 2
KQBD Giao Hữu CLB Thứ 3 ngày 20-02-2024
FT 20/02 15:00 Khimki 0 Chertanovo 1
FT 20/02 16:30 Villarreal B 4 Torpedo Kut. 1
FT 20/02 20:30 Spartak Moscow 4 Abdysh-Ata Kant 0
FT 20/02 21:00 CSKA Moscow 3 Khimki 0
FT 20/02 21:30 Riga FC 3 Dinamo Batumi 0
FT 20/02 22:00 Moss FK 0 Viking 0
KQBD Giao Hữu CLB Thứ 4 ngày 21-02-2024
FT 21/02 00:00 Landskrona 2 Angelholms 1
FT 21/02 19:00 Elfsborg 3 Odd Grenland 1
FT 21/02 20:00 Spartak Moscow 0 Astana 4
FT 21/02 21:00 Rostov 1 Nizhny Nov 0
FT 21/02 22:00 Valerenga 4 Rosenborg 1
KQBD Giao Hữu CLB Thứ 5 ngày 22-02-2024
FT 22/02 15:00 Tyumen 1 Neftchi 2
Hoãn 22/02 18:00 Valmiera / BSS 0 Paide Linname. 0
FT 22/02 20:00 Krasnodar 2 Torpedo Moscow 1
FT 22/02 20:30 Rubin Kazan 1 Rodina Moscow 4
FT 22/02 21:00 Atyrau 1 Neftchi 1
FT 22/02 21:00 Rigas Futbola Skola 2 Sheriff Tiraspol 1
KQBD Giao Hữu CLB Thứ 6 ngày 23-02-2024
FT 23/02 15:00 SKA-Khabarovsk 1 Kamaz 1
FT 23/02 16:15 HamKam 0 Fredrikstad 4
FT 23/02 16:30 Paide Linname. 1 Tallinna Kalev 1
FT 23/02 19:00 Sogndal 2 Aalesund 3
Hoãn 23/02 20:00 Sarpsborg 0 KFUM Oslo 0
FT 23/02 20:30 Skeid Fotball 3 Tromsdalen 0
FT 23/02 21:00 Arsenal-Tula 2 FK Kyzylzhar 0
FT 23/02 21:00 SKA-Khabarovsk 3 Akron Togliatti 2
FT 23/02 21:00 Din. Moscow 0 Baltika 3
FT 23/02 21:00 Fakel 0 FK Sochi 0
KQBD Giao Hữu CLB Thứ 7 ngày 24-02-2024
FT 24/02 00:00 Vard Haugesund 1 FK Jerv 0
FT 24/02 00:00 Strommen 4 Kjelsas 2
Hoãn 24/02 14:30 FK Minsk 0 Bate Borisov 0
FT 24/02 15:00 Kamaz 1 Chernomorets N. 2
FT 24/02 17:00 SK Lisen 1 Jihlava 1
FT 24/02 18:00 Nomme Kalju 0 FK Liepaja 0
FT 24/02 18:59 Tukums/Salaspils 5 Banga 1
Hoãn 24/02 18:59 Rodina Moscow 0 Abdysh-Ata Kant 0
FT 24/02 20:30 Rostov 3 Lok. Moscow 1
FT 24/02 21:00 CSKA Moscow 1 Din. Moscow 2
FT 24/02 21:00 Viking 1 Tromso 0
FT 24/02 21:00 Alania Vla 0 Chernomorets N. 0
FT 24/02 22:00 Haugesund 3 Bryne 1
FT 24/02 22:30 Sellier&Bellot Vlasim 3 MFK Chrudim 0

Kết quả bóng đá Giao Hữu CLB hôm nay

Kết quả Giao Hữu CLB hôm nay ✅ Xem kết quả bóng đá (kqbd) trực tuyến các trận đấu đêm qua và rạng sáng hôm nay để biết kết quả các trận cầu đêm qua. Kqbd Giao Hữu CLB trực tuyến cung cấp tỷ số bóng đá chính xác nhất.

Số 7 huyền thoại MU là những cầu thủ xuất sắc nào?
Số 7 huyền thoại MU là những cầu thủ xuất sắc nào?
Top huyền thoại bóng đá Ý xuất xắc nhất mọi thời đại
Top huyền thoại bóng đá Ý xuất xắc nhất mọi thời đại
Top huyền thoại bóng đá Pháp vĩ đại nhất lịch sử đội tuyển
Top huyền thoại bóng đá Pháp vĩ đại nhất lịch sử đội tuyển
Top 3 huyền thoại bóng đá Hà Lan thành công nhất
Top 3 huyền thoại bóng đá Hà Lan thành công nhất
Những huyền thoại bóng đá Brazil xuất sắc nhất mọi thời đại
Những huyền thoại bóng đá Brazil xuất sắc nhất mọi thời đại
TIN MỚI NHẤT
Dự đoán xổ số Khánh Hòa ngày 28/2/2024 thứ 4 hôm nay
Dự đoán xổ số Khánh Hòa ngày 28/2/2024 thứ 4 hôm nay
Dự đoán SXQNM 27-02-2024 – Soi Cầu Xổ Số Quảng Nam Thứ 3
Dự đoán SXQNM 27-02-2024 – Soi Cầu Xổ Số Quảng Nam Thứ 3
Số 7 huyền thoại MU là những cầu thủ xuất sắc nào?
Số 7 huyền thoại MU là những cầu thủ xuất sắc nào?
Soi kèo bóng đá giữa Crystal Palace vs Burnley, 22h00 ngày 24/2
Soi kèo bóng đá giữa Crystal Palace vs Burnley, 22h00 ngày 24/2
Dự đoán xổ số MN 25/2/2024 chủ nhật
Dự đoán xổ số MN 25/2/2024 chủ nhật